Zinn Hub
0
Mkokoteni Wako
0
ZH
VS
Kn
Ulinganisho wa Jukwaa la SEO

Zinn Hub vs Konker: Zaidi ya SEO Tu

Konker anatoza kamisheni 20% na kukuzuia kwa huduma za SEO. Zinn Hub inatoa ada za chini, kategoria 45+, malipo ya papo hapo na malipo ya cryptocurrency.

Kwa Mtazamo

Tofauti Muhimu

Tume
20% bapa
0% kwanza $500
Kiwango cha kuteleza baada ya
Kategoria
SEO pekee
45+ dijitali
Soko kamili
Malipo
7+ siku ya kushikilia
Papo hapo
Kwenye akaunti zako
Kipengele kwa Kipengele

Kamilisha Ulinganisho

KipengeleZinn HubKonker
Tume0% kwanza $500, kiwango kinachoteleza20% bapa
MalipoPapo hapo kumiliki akaunti7+ siku ya kushikilia
Akaunti za MalipoStripe + PayPal yako mwenyeweInadhibitiwa na jukwaa
Crypto✓ Imejengwa ndani✗
Ulinzi wa MnunuziStripe/PayPal chargeback + upatanishiMfumo wa msingi wa kutatua migogoro
KategoriaHuduma za kidijitali 45+SEO/viungo vya nyuma pekee
Uwekaji chapaDuka kamiliWasifu wa msingi
Usajili✓ Imejengwa ndani✗
Bidhaa za Video✓✗
ViongezeoBila kikomoImebanwa
Uzoefu wa SimuInayojibu kikamilifuSimu ndogo
MsaadaMsaada wa kibinafsi wa mwanzilishiMfumo wa tiketi ya msingi

Vipengele sahihi kuanzia Februari 2026.

Zana za Bure

20% Ni Mengi ya Kutoa

Angalia ni kiasi gani zaidi ungeendelea kuuza huduma za SEO kwenye Zinn Hub dhidi ya Konker.

$1,000
$800 Konker
$1,000 Zinn Hub
+$200
$5,000
$4,000 Konker
$4,600 Zinn Hub
+$600
$10,000
$8,000 Konker
$9,100 Zinn Hub
+$1,100
Hesabu

Mapato Yako Halisi Baada ya Kodi

  • Kikokotoo cha kulinganisha jukwaa
  • Konker's 20% dhidi ya kiwango cha kuteleza cha Zinn Hub
  • Makadirio ya mapato ya kila mwaka
  • Mapendekezo ya uanachama
Fungua Kikokotoo cha Mapato → Panga Mapato Yako →
Kwa Wauzaji

Kuuza kwenye Zinn Hub dhidi ya Konker

📋Aina ya Huduma
Zinn Hub

Kategoria 45+: SEO, ukuzaji wa wavuti, usanifu, maudhui, masoko, AI na zaidi. Uza bidhaa tofauti na uongeze mapato yako.

Konker

SEO na viungo vya nyuma pekee. Unataka kuuza usanifu wa wavuti au uandishi wa maudhui? Utahitaji jukwaa tofauti.

💰Mapato
Zinn Hub

0% kwa $500 ya kwanza. Kiwango kinachobadilika. Uanachama wa hiari. Malipo ya papo hapo kwa Stripe/PayPal yako mwenyewe.

Konker

Gorofa 20% milele. Hakuna punguzo la kiasi. Jukwaa linashikilia fedha kwa usindikaji wa siku 7+.

📦Bidhaa
Zinn Hub

Vifurushi, usajili, mashauriano ya video, nyongeza zisizo na kikomo. Wateja wa retainer kwenye bili zinazorudiwa.

Konker

Maagizo ya msingi ya mara moja. Viongezeo vichache. Hakuna mfumo wa usajili kwa mapato yanayorudiwa.

🛡️Ulinzi wa Mnunuzi
Zinn Hub

Ulinzi kamili wa malipo ya Stripe/PayPal kwa wanunuzi. Zinn Hub husuluhisha mizozo kibinafsi.

Konker

Mfumo wa msingi wa utatuzi wa migogoro ya ndani. Chaguzi chache za ulinzi wa mnunuzi.

Uza Huduma za SEO

Backlinks Zako, Jukwaa Lako

Tume
20%
0%
Kwanza $500 bila malipo
Malipo
Siku 7+
Papo hapo
Akaunti zako
Gundua Huduma za Kuuza →
Tayari kwenye Konker?

Badili hadi Zinn Hub Kwa Urahisi

Mruhusu Concierge wetu ashughulikie kila kitu — wasifu, orodha, malipo, SEO. Usanidi wa bure na mkongwe wa tasnia ya SEO.

Bure & Binafsi

Usanidi Bila Malipo na Mkongwe wa SEO

Uzoefu wa SEO wa miaka 25+, £5M+ katika kampeni za ujenzi wa viungo. Neil huweka wasifu wako, orodha na malipo bila malipo.

Weka nafasi ya Zinn Concierge →
  • Wasifu na wasifu
  • Orodha za huduma
  • Usanidi wa malipo
  • Uboreshaji wa SEO
  • Mkakati wa bei
  • Muundo wa kifurushi
  • Msaada unaoendelea
Maswali

Zinn Hub vs Konker Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Je, Zinn Hub ni bora kuliko Konker?+
Kwa wauzaji wengi wa SEO, ndiyo. Tume ya chini (0% dhidi ya 20%), malipo ya papo hapo, 45+ kategoria dhidi ya SEO pekee, malipo ya crypto, usajili, na usaidizi wa kibinafsi wa mwanzilishi. Konker inalenga SEO lakini inatoza zaidi na inatoa vipengele vichache.
Je, ninaweza kuuza viungo vya nyuma kwenye Zinn Hub?+
Ndiyo. Kategoria maalum za viungo vya nyuma, machapisho ya wageni, uhariri wa niche, ujenzi wa viungo na huduma zote za SEO. Unda vifurushi vya ngazi na usajili unaorudiwa.
Ulinzi wa mnunuzi hufanya kazi vipi?+
Wanunuzi hulipa kupitia Stripe/PayPal wakiwa na ulinzi kamili wa malipo ya kurejesha. Zinn Hub husuluhisha mizozo kibinafsi kati ya mnunuzi na muuzaji.
Malipo ya papo hapo hufanyaje kazi?+
Unganisha Stripe/PayPal yako mwenyewe. Wanunuzi hulipa wakati wa kulipa, fedha huenda moja kwa moja kwenye akaunti yako. Malipo ya Crypto kila Ijumaa — hakuna mkoba unaohitajika.
Je, ninaweza kutumia majukwaa yote mawili?+
Ndio. Hakuna upekee. Endesha zote mbili na ubadilishe biashara unapoona faida.
Je, Zinn Hub ni halali?+
Ndiyo. Zinn Digital LTD, iliyosajiliwa Uingereza (16385785). Malipo kupitia Stripe/PayPal. 25+ miaka ya uzoefu wa tasnia.
Anza

Uko tayari Kuboresha?

🛒 Nunua Huduma za SEO

Viungo vya nyuma, machapisho ya wageni, marekebisho ya niche. Ulinzi kamili wa mnunuzi.

Vinjari SEO →

💼 Uza Huduma za SEO

0% kuanza. Malipo ya papo hapo. Crypto.

Jisajili →
⚡ Zana ya Kikokotoo Bila Malipo

Ni Kiasi Gani Zaidi Unaweza Kupata kwenye Zinn Hub?

Kikokotoo chetu cha mapato ya wafanyakazi huru kinacholinganisha mapato yako halisi kwenye Zinn Hub, Fiverr, Upwork na SEOClerks — kwa miundo halisi ya ada na nambari halisi. Tazama ni kiasi gani zaidi unachohifadhi na soko la wafanyakazi huru lenye kamisheni ya chini kabisa.

0%
Ada za Kuanzia
7%
Kiwango cha Chini Zaidi
Papo hapo
Malipo
💰 Muhtasari wa Mapato
Kulingana na $5,000/mwezi
$4,225
+$225/mwezi zaidi ya Fiverr
Zinn Hub
84.5%
Fiverr
80.0%
Upwork
80.0%
📈 Okoa $2,700/mwaka dhidi ya Fiverr
🚀 Anza Kuuza Leo

Badilisha Ujuzi Wako Kuwa Kipato.
Uza Huduma kwenye Zinn Hub

Iwe wewe ni mtaalamu wa SEO, msanidi wa wavuti, mwandishi wa maudhui, au mbunifu wa picha — orodhesha huduma zako za kujitegemea katika kategoria maalum za 24 na ufikie wateja wanaotafuta ujuzi wako kikamilifu. Hakuna ada za kuorodhesha. Ada ya chini kabisa ya kamisheni kuliko jukwaa lingine lolote la kujitegemea.

✓
0% kamisheni kwenye mauzo yako ya kwanza ya $500
✓
Malipo ya papo hapo kwa Stripe, PayPal au crypto
✓
24 kategoria maalum kwa mwonekano unaolengwa
✓
Viwango vya chini kama 7% — Fiverr hutoza 20%
🎩 Huduma ya VIP — 100% Bila Malipo

Hujui Pa Kuanzia?
Mruhusu Mkurugenzi Mtendaji Akuongoze

Zinn Concierge inakupa ufikiaji wa moja kwa moja kwa Neil, Mkurugenzi Mtendaji na mwanzilishi wa Zinn Hub, mwenye uzoefu wa zaidi ya miaka 25 katika SEO, ukuzaji, masoko na utoaji wa miradi. Mwambie unachohitaji — atapanga mradi, atachagua Zinners sahihi, na kusimamia kila kitu kuanzia mwanzo hadi mwisho.

✓
Ushauri wa kibinafsi na mtaalamu wa tasnia mwenye uzoefu wa miaka 25
✓
Zinners Waliochaguliwa kwa Makini wanaolingana na mradi wako & bajeti
✓
Uratibu wa huduma nyingi — mpango mmoja, sehemu moja ya mawasiliano
✓
Usimamizi kamili wa mradi na ukaguzi wa ubora katika kila hatua
🎩 Zinn Concierge
Bure
N
Neil Lock
Mkurugenzi Mtendaji & Mwanzilishi, Zinn Hub
Inapatikana kwa miradi
01
Mwambie Neil Malengo Yako
Tuma ujumbe kupitia Zinn Hub, Telegram au barua pepe
02
Pata Tathmini ya Mtaalamu
Neil anapanga huduma unazohitaji
03
Timu Iliyochaguliwa kwa Mkono Imeundwa
Zinners waliokaguliwa wanaolingana na mradi wako
04
Imesimamiwa & Imewasilishwa
Ubora umekaguliwa katika kila hatua na Neil
25+
Miaka ya Uzoefu.
£5M+
Katika Kampeni
Bure
Sasa Hivi
📊 Muhtasari wa Mapato
Huduma za SEO · mauzo 10/mwezi
🔍 Huduma za SEO · £500 wastani
£4,575
weka 91.5% ya kila £1 iliyopatikana
Chukua nyumbani 91.5%
Tume 5.5%
Inachakata 3.0%
£54,900
Mapato ya Mwaka
+£12,000
dhidi ya Fiverr / Mwaka
0.5%
Ada ya Crypto
3 Ngazi
Chaguo za Uanachama
📊 Zana ya Kupanga Bila Malipo

Panga Mapato Yako ya Kujitegemea.
Angalia Utakachopata Nyumbani

Mpangaji wetu wa mapato ya wafanyakazi huru hukuruhusu kuchagua kategoria yako ya huduma, kuweka kiasi chako cha mauzo, kugawanya malipo kwenye Stripe, PayPal na crypto — na kuona ni kiasi gani utakachopata kwenye Zinn Hub kwa ada halisi na nambari halisi.

✓
24 kategoria za huduma zenye data halisi ya bei
✓
Mgawanyo wa njia ya malipo — linganisha ada za Stripe, PayPal & crypto
✓
Uundaji wa huduma nyingi — panga katika kategoria nyingi
✓
Makadirio ya ukuaji — angalia utakuwa wapi katika miezi 12
🔄 Wakati wa Kubadilisha

Acha Kupoteza Pesa kwa
Ada za Jukwaa. Weka Zaidi.

Wafanyakazi huru kwenye Fiverr, Upwork, na majukwaa mengine hupoteza hadi 20% ya kila mauzo kwa kamisheni — pamoja na kushughulika na malipo ya polepole na ujumbe uliozuiliwa. Zinn Hub inakupa malipo ya moja kwa moja, kukubali crypto, na ada za chini kabisa katika tasnia.

Tume
20% 0%
Kwanza $500 bila kamisheni
Kasi ya Malipo
14 siku Papo hapo
Kupitia PayPal / Stripe yako mwenyewe
✓
Malipo ya moja kwa moja kwa PayPal au Stripe yako mwenyewe
✓
Crypto imejengwa ndani — malipo ya kila wiki ya Ijumaa
✓
Hakuna zabuni au mapendekezo — wateja hununua moja kwa moja
✓
Usanidi wa Concierge bila malipo na mwanzilishi Neil

Ungana na Zinn Hub

Tufuate kwa masasisho ya jukwaa, vidokezo, mashindano, na habari za jamii. Tungependa kuungana nawe.

Kutana na Timu

Pata Programu ya Zinn Hub

Arifa · Ufikiaji wa haraka · Skrini nzima

Gonga Shiriki kwenye kivinjari chako

➜ Kisha gonga "Ongeza kwenye Skrini ya Nyumbani"